เทศกาลนี้จัดโดยสหภาพสถาปนิกแห่งรัสเซียร่วมกับ Knauf จัดขึ้นที่ Central House of Artists เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว นอกจากนี้ยังมีพิธีมอบรางวัลสำหรับการเข้าร่วมซึ่งในปีนี้ได้รับใบสมัครประมาณ 100 ใบจากเมืองต่างๆของประเทศ ผลงานถูกนำเสนอในสองส่วน: การตกแต่งภายในที่อยู่อาศัยและที่สาธารณะ (รับรู้เท่านั้น)
ผู้ได้รับรางวัลในส่วนการตกแต่งภายในที่อยู่อาศัย ได้แก่ Mart Architects สำนักสถาปัตยกรรมมอสโกและในส่วน“การตกแต่งภายในสาธารณะที่ดำเนินการ” รางวัลหลักตกเป็นของสำนักออกแบบ“Union of Architects”
ด้านล่างนี้คือโครงการที่ได้รับรางวัลและโครงการที่โดดเด่นทั้งหมด
ส่วน "การตกแต่งภายในที่อยู่อาศัยจริง"
กรังด์ปรีซ์
“การิบัลดี. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ"
สถาปนิก Mart (Pavel Melnik, Olesya Rodionova, Ekaterina Evseeva)
(ชื่อ "อพาร์ทเมนท์สูงถึง 100 ตร.ม. ")
-
1/6 โครงการ“Garibaldi. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ MART ARCHITECTS จัดทำโดยบริการกด CAP
-
2/6 โครงการ“Garibaldi. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ MART ARCHITECTS จัดทำโดยบริการกด CAP
-
3/6 โครงการ“Garibaldi. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ MART ARCHITECTS จัดทำโดยบริการกด CAP
-
4/6 โครงการ“Garibaldi. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ MART ARCHITECTS จัดทำโดยบริการกด CAP
-
5/6 โครงการ“Garibaldi. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ MART ARCHITECTS จัดทำโดยบริการกด CAP
-
6/6 โครงการ“Garibaldi. การตกแต่งภายในเป็นเรื่องของศิลปะ MART ARCHITECTS จัดทำโดยบริการกด CAP
วุฒิบัตรของสหภาพสถาปนิกแห่งรัสเซีย
อพาร์ตเมนต์บน Tverskaya
Neumark Design & Architecture Studio
(ชื่อ "อพาร์ทเมนท์สูงกว่า 100 ตร.ม. ")
มหัศจรรย์แห่งการสะท้อนแสง
LLC "Light Time Petersburg", การประชุมเชิงปฏิบัติการสร้างสรรค์ "BOROART", K. V. Borovikova
(ชื่อ "อพาร์ทเมนท์สูงกว่า 100 ตร.ม. ")
“มินิมอลสุดโหด”
การประชุมเชิงปฏิบัติการภายใน TaupeHOME, Natalia Semenova, Beatrice Tuluk
(ชื่อ "อพาร์ทเมนท์สูงถึง 100 ตร.ม. ")
บ้านใน KP "Residences Benelux"
สถาปนิก Alexandra Zhuravleva, Nikolay Rumyantsev
(การเสนอชื่อ "บ้านส่วนตัวสูงกว่า 250 ตร.ม. ")
บ้าน
สถาปนิก Yuri Vopshinov, Irina Vopshinova
(การเสนอชื่อ "บ้านส่วนตัวสูงกว่า 250 ตร.ม. ")
Round House ในโซซี
สตูดิโอออกแบบตกแต่งภายใน "ART & Heart", Ekaterina Polishchuk, Elena Mazhugin
(การเสนอชื่อ "บ้านส่วนตัวสูงถึง 250 ตร.ม. ")
ผู้ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัล
ความเรียบง่ายที่แสดงออก
สตูดิโอออกแบบ MNdesign, Mikhail Novinsky, Irina Golovina-Sheremetyeva, Mark Grishin, Olga Pogorelova
(ชื่อ "อพาร์ทเมนท์สูงกว่า 100 ตร.ม. ")
เลนินสกี
สถาปนิก Artem Babayants
(ชื่อ "อพาร์ทเมนท์สูงกว่า 100 ตร.ม. ")
ส่วน "ดำเนินการตกแต่งภายในสาธารณะ"
กรังด์ปรีซ์
บ้าน Knauf
สำนักออกแบบ "สหภาพสถาปนิก" (A. V Butusov, A. N. Shumakova, A. S. Kuznetsov)
(การเสนอชื่อ "การตกแต่งภายในเชิงพาณิชย์")
-
1/6 Knauf House "สหภาพสถาปนิก" ให้บริการโดยบริการกดของ CAP
-
2/6 Knauf House "สหภาพสถาปนิก" ให้บริการโดยบริการกดของ CAP
-
3/6 Knauf House "สหภาพสถาปนิก" ให้บริการโดยบริการกดของ CAP
-
4/6 Knauf House "สหภาพสถาปนิก" ให้บริการโดยบริการกดของ CAP
-
5/6 Knauf House "สหภาพสถาปนิก" ให้บริการโดยบริการกดของ CAP
-
6/6 Knauf House "สหภาพสถาปนิก" ให้บริการโดยบริการกดของ CAP
วุฒิบัตรของสหภาพสถาปนิกแห่งรัสเซีย
ไวน์บาร์ "Cork and Corkscrew"
สตูดิโอออกแบบตกแต่งภายใน ESENIN'S สถาปนิก: Kristina Yesenina, Mikhail Yesenin
(การเสนอชื่อ HoReCa)
ร้านอาหาร Sizzle
สำนักสถาปัตยกรรม DA, สถาปนิก Anna Lvovskaya, Boris Lvovsky, Fedor Goreglyad, Maria Romanova
(การเสนอชื่อ HoReCa)
Lankavatara Ocean Retreat Boutique Hotel
LLC "KREMNEV ATELIER" สถาปนิก A. V. เครมเนฟ, S. V. Kremnev, L. N. คานาคิสโตวา, A. V. Burykina, M. A. Vorobieva, S. V. Merekin, A. A. Merekin
(การเสนอชื่อ HoReCa)
สำนักงานกฎหมาย Pepeliaev Group
สำนักสถาปัตยกรรม MA PROJECT สถาปนิก Mikhail Gumankov, Alexander Zhidkov
(การเสนอชื่อ "การตกแต่งภายในเชิงพาณิชย์")
อาคารสำนักงานใน Ermolaevsky lane
สถาปนิก: Alexander Kazakov, Valentina Kazakova, มือ การประชุมเชิงปฏิบัติการ - S. B. Tkachenko
(การเสนอชื่อ "การตกแต่งภายในเชิงพาณิชย์")
สำนักงานของ บริษัท "Mail.ru Group"
LLC "Plus Architects", สถาปนิก: M. A. Myts, E. A. Kalinina, E. A. Evdokimova, K. G. Begiev
(การเสนอชื่อ "การตกแต่งภายในเชิงพาณิชย์")
SOHO บูติก
AB Project LLC, สถาปนิก: Anatoly Mosin, Pavel Kryuchkov, Victoria Genisetskaya, Olga Bereznikova, Anastasia Kozlova
(การเสนอชื่อ "การตกแต่งภายในเชิงพาณิชย์")
ผู้ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัล
สำนักงานราวน์ทาวเวอร์
สตูดิโอออกแบบ Stefanovich สตูดิโอสถาปนิก: Anastasia Stefanovich, Tatyana Gorodilova, Ekaterina Parakhnevich, Natalia Storozheva
(การเสนอชื่อ "การตกแต่งภายในเชิงพาณิชย์")
***
คณะกรรมการตัดสินรางวัลการตกแต่งภายในยอดเยี่ยม:
- Boris Levyant - สถาปนิกผู้อำนวยการทั่วไปของสำนักสถาปัตยกรรมสถาปนิก ABD;
- Boris Uborevich-Borovsky - สถาปนิกหัวหน้าการประชุมเชิงปฏิบัติการหมายเลข 7 ที่ Mosproekt OJSC;
- Amalia Talfeld - สถาปนิกสมาชิกของ Union of Moscow Architects อาจารย์ที่สถาบันสถาปัตยกรรมมอสโก
- Sergey Nasedkin - สถาปนิกผู้อำนวยการฝ่ายศิลป์และผู้ร่วมก่อตั้ง บริษัท สถาปัตยกรรม ARCH.625;
- Eric Valeev - หัวหน้าสถาปนิกนักออกแบบและหัวหน้าสตูดิโอ IQ;
- Maria Romanova - สถาปนิกผู้ก่อตั้งและหัวหน้าสตูดิโอสถาปัตยกรรมและการออกแบบภายใน "Anfilada MARO";
- Valery Lizunov เป็นสถาปนิกนักออกแบบผู้ก่อตั้งและหัวหน้าสำนัก ARCHPOINT
***
คุณสามารถเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับรางวัลและเทศกาลตลอดจนเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับโครงการของผู้เข้าร่วมได้ที่นี่